Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยู่บ้านเฉยๆ อยากเย็บเสื้อใส่เองจัง+++++ใครเคยเย็บเสื้อใส่เองบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้เราเป็นแม่บ้านเลี้ยงลูกอยู่อ่ะคะ เลยว่างและฟุ้งซ่าน
ตอนนี้เรามีความคิดอยากจะเย็บเสื้อใส่เองอ่ะคะ  ปกติชอบช้อปอยู๋แล้ว แต่รู็สึกว่ามันจะสิ้นเปลืองมากๆเลย เลยอยากจะเย็บใส่เองบ้าง

อยากซื้อจักรสักตัว เอาแบบไม่แพงมาก แนะนำเราทีนะคะ
ใครมีแพทเทิร์นเสื้อแนววัยรุ่นบ้างมั้ยคะ  เราหาตามเน็ตแล้ว แบบฟรีๆก็หาไม่ค่อยได้เลยอ่ะคะ
มันมีขายทางเน็ตมั้ยคะ  แล้วหาซื้อได้จากเวบอะไร

จากคุณ : Fairybox
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 54 09:20:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com