Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จับฉลากแจกขวัญปีใหม่..........ใครอยากได้ให้มาลงชื่อไว้ครับ ติดต่อทีมงาน

ใกล้ปีใหม่แล้วหาอะไรทำเล่นดีกว่า  ของที่นำมาจับฉลากเป็นหางไม้ของลูกผสมหวายสายน้ำครั่งสั้น ที่ผมคัดและทำไว้ตามรูปที่โพสไว้  ต้นอาจเล็กหน่อย เพราะไม่ค่อยได้เจอปุ๋ยเลย อิอิ  ผมจะจับฉลากหาผู้โชคดีเพียง 2 ท่านเท่านั้นครับ

กติกาเป็นดังนี้

1.  ผู้ร่วมรายการจะต้องเป็นสมาชิกห้องเรือนกล้วยไม้เท่านั้น(แหงสิ)

2.  ลงชื่อ login ของท่านพร้อมหมายเลข(ช่วย)เรียงลำดับมาด้วย เช่น
         1.  น้าหน่อย
         2.  น้าโหด
         3.  ปุ้ม ครับ
         4.  .......
เพราะผมจะจับฉลากเป็นตัวเลข แล้วค่อยมาดูอีกทีว่าเป็นใครครับ  ส่วนวิธีจับฉลากเดี๋ยวบอกอีกทีครับ

3.  หากสมาชิกท่านใดได้รับเลือก  ผมจะประกาศให้ทราบทีหลัง  เมื่อประกาศแล้วขอให้สมาชิกส่งกล่องพัสดุกล่องเล็กสุดมาให้ผมแค่กล่องเดียว(จะรีไซเคิลส่งของกลับไปให้)  ส่วนที่อยู่ผมจะส่งให้ทางหลังไมครับ  และหากท่านใดได้รับเลือกแล้วต้องการสละสิทธิ์  ช่วยบอกผมด้วย  จะได้สำรองที่นั่งไว้ให้ท่านอื่นครับ

4.  ขอสงวนสิทธิ์ที่จะให้ หรือไม่ให้ใครก็ได้  อย่าหาว่าเลือกที่รักมักที่ชัง  มันมีเหตุผลอื่นๆ อีกมากมายไม่ขออธิบายครับ

5.  ไม่ต้องหลังไมมา  มีอะำไรก็ลงที่หน้ากระทู้นี้เลยครับ

6.  ให้เริ่มลงชื่อได้เลย จนถึงบ่ายโมงของวันที่ 16/12/2554 ตามเวลาของพันธ์ทิพย์ครับ

ขอให้โชคดี

จากคุณ : TKM
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 54 11:51:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com