Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***แจก***จ้า***ใบระบาด***บุหงาตันหยง*** ติดต่อทีมงาน

แจกส่งท้ายปีจ้า

ได้รับเมล็ดพันธุ์ ใบระบาด และ บุหงาตันหยง มาจากผู้ใจดี นั่นก็คือ คุณ"นางฟ้านะยะ" ใครสนใจลงชื่อจองหน้าไมค์ และช่วยหลังไมค์มาขอรับที่อยู่ด้วยนะคะ ส่งซอง+แสตมป์ 3 บาทมาได้เลย

ขอความร่วมมือรับผิดชอบกับการส่งซองมารับด้วยนะคะ ครั้งที่แล้วที่ได้เมล็ดบัวดินมาจากคุณนางฟ้าแล้วนำมาแจก ก็มีคนไม่ส่งซองมารับ ทำให้เมล็ดพันธุ์เหลือ เสียดายของค่ะ เสียความตั้งใจของคนให้ด้วยค่ะ

ลงชื่อจองได้เลยค่ะ

เมล็ดใบระบาด 15 ท่าน

เมล็ดบุหงาตันหยง 9 ท่าน

สามารถรับได้ทั้งสองรายการ และช่วยเรียงลำดับให้ด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 54 10:46:51

จากคุณ : Nuu_Koy
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 54 10:44:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com