Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ๆๆ ห้องต้นไม้ช่วยด้วยค่ะ!!!! รบกวนหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีไม่ได้ลงทะเบียนแบบ ปชช. เลยไปโพสไม่ได้ คือไม่รู้จำทำยังไงแล้วอะคะ เพื่อนก็สงสารไม่รู้จะช่วยยังไง รบกวนหน่อยนะค่ะ ธนาคารSCB หรือไทยพานิชย์นี้ละค่ะ พอดีลืมพิมเลย มาแก้ไขตรงนี้นะค่ะ!

พอดีเงินใน บัญชีหายไป 200 บาท ถึงแม้อาจจะเป็นจำนวนเงิน เล็กน้อย แต่สำหรับหนูมันเยอะพอควรอะค่ะ เพราะว่ากำลังเรียนอยู่ โทรไปคอนเซ้นเตอร์ 027777777  ที่รับโทรศัพท์ ชื่อ ชัยวัฒน์ ศรีปรางค์ แค่สอบถามที่มาว่าเงิน 200 จู่ๆๆหายไป พี่เขาก็ถามชื่อนามสกุล วันเดือนปีเกิด ถามหมดเลยค่ะ คือถามประวัติหมดเลยค่ะ เพราะเข้าใจว่าตอนนี้scb มีปัญหามากๆๆค่ะ แต่แค่โทรไปถามคอเซ้นเตอร์ก็กลับหาสาเหตุไม่ได้ค่ะ คือยังช่วยหาทางออกหน่อยค่ะ เพื่อนเดือดร้อนมากๆอะคะ จู่ๆเงินหายไป ทั้งๆที่ยังไม่ได้โอนหรือจับเงินในบัญชีเลยค่ะ ยังไง รบกวนพี่ๆทีมงานด้วยนะค่ะ ถ้าตั้งผิดห้องยังไงรบกวน ย้ายให้ด้วยนะค่ะ เพื่อนโทรมาร้องไห้ใหญ่เลย สงสารมากๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 ธ.ค. 54 22:55:13

จากคุณ : Vankungza
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 54 22:53:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com