Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

: : ใ ก ล้ ปี ใ ห ม่ . . มี ก ล้ ว ย ไ ม้ แ จ ก : : ติดต่อทีมงาน

กติกา
1) อนุญาตให้สมาชิกที่มี log in ทายได้ท่านละ 1 ครั้งเท่านั้น
2) ในกรณีที่มีผู้ทายซ้ำเลข และเป็นเลขที่ถูกต้อง ผู้ที่ทายถูกก่อนถือเป็นผู้ได้รับรางวัล
3) หากไม่มีผู้ทายถูกภายในวันที่ 23 ธันวาคม 2554 15:00 จะหาคำถามใหม่มาทายอีกครั้ง ผมจะเข้ามาดูเรื่อยๆ เกมส์จะจบลงทันทีที่มีผู้ตอบถูก
4) ผู้ชนะการทายต้องสัญญาว่าจะไม่นำรางวัลไปขายทอดหรือประโยชน์ในเชิงการค้าเด็ดขาด อนุญาตให้แบ่งปันแบบไม่มีมูลค่าได้
5) หากเกิดกรณีพิพาทใดๆ ขอสงวนสิทธิ์ขาดในการตัดสินอยู่ที่ผมคนเดียวนะครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ผมเอาแผ่นปฏิทินมาสอดคั่นหนังสือเล่มหนึ่ง ตัวเลขหน้าหนังสือที่สอดคั่นนี้ถูกวงกลมด้วยเส้นสีแดงในภาพครับ คำถามคือ "เลขหน้าหนังสือที่วงนั้น คือหน้าที่เท่าไร"

ของรางวัลเป็นกล้วยไม้รหัส TTK142 ตากาฉ่อ X ม้าวิ่ง (ดอกแดง) ส่ง EMS ให้ถึงหน้าประตูบ้านจ้า

หมายเหตุ กิจกรรมในกระทู้นี้ไม่เกี่ยวข้องกับธุรกรรมการเงินของชมรมเรือนกล้วยไม้พันทิปนะครับ

จากคุณ : น้าโหด
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 54 11:24:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com