Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การบ้านอนุบาลสวนแม่แตงครับ........ ส่งถึงอาจารย์ใหญ่ ชื่อ อาจารย์น้อย..........ครับ ติดต่อทีมงาน

แบบว่ามีกล้องตัวนึง  แต่ก็ซื้อมานานแล้วหล่ะครับ  อายุตอนนี้ก็ 5 ขวบได้

เป็น Sony Cyber Shot DSC-W100  รุ่นเก่าแก่หาอะไหล่ไม่ได้แล้วมั้ง ฮ่าฮ่าฮ่า

กระทู้ก่อนนู้น.. อาจารย์บอกว่าขาวเว่อร์ไปนะ.........  ก็แหม.... จารย์  ผมใช้

เป็นแต่ออโต้นี่ครับ...  ว่าแล้วอาจารย์ก็ ร่ายยาวมาก.... ซักสามบรรทัดได้

อ่า...... ครับๆ  ครับๆๆ  ครับๆๆๆ  อ่า...... เดี๋ยวจะลองดูครับ  

นั่นหมายความว่าผมต้อง M เท่านั้น  ห้าม Auto  ห้าม P  และห้ามอีกเยอะแยะ

M เท่านั้นนะ..........  จารย์สั่งมาอย่างนี้

เครียดเลย

แก้ไขเมื่อ 24 ธ.ค. 54 20:50:59

จากคุณ : บานดึก
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 54 19:42:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com