Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สวัสดีปีใหม่ 2555 ด้วยงานปั้นดินญี่ปุ่น ชุดตุ๊กตาบาร์บี้คร้าบ ติดต่อทีมงาน

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่2555 นี้ ขอให้ผู้รักงานฝีมือทุกท่าน

มีความสุขมากๆนะครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปารถนา แคล้วคลาดจากทุกข์ร้อนทั้งปวง_/l\_

ขอบคุณที่ลงงานสวยๆให้ชม รวมทั้งความรู้แหล่งวัตถุดิบ ตลอดปีที่ผ่านมานะครับ :D

รุ้สึกเหมือนมีเพื่อนที่เข้าใจ ว่าการนั่งง่วนทำงานฝีมือ คือความสุข สมาธิ ความสงบ ที่ไม่วุ่นวาย เพลิดเพลิน สุขใจ นั้นเป็นอย่างไร นะครับ

ขอสวัสดีปีใหม่ด้วยงานชิ้นที่ทำเสร็จ พระนาง คลีโอพัตรา ครับ เพื่อเป็นที่ระลึกถึงอลิซาเบธ เทย์เลอร์ไปด้วยทีเดียว มงกุฏ และเคื่องประด้บทำด้วยดินญี่ปุ่นครับ พร้อมด้วยของตกแต่งที่เก็บๆไว้ :)

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมกระทู้ครับ :D

เวียนบรรจบครบศักราชตั้งปีใหม่
ขออวยชัยอวยพรอักษรศรี
ขอทุกท่านพบพานแต่สิ่งดี
มีชีวีสุขสดใสชีพชื่นบาน
ให้สุขภาพสมบูรณ์ทั่งกายใจ
ให้ปลอดภัยแคล้วคลาดประสาทประสาน
งานรุ่งเรื่องเงินรุ่งโรจน์ชัชวาล
สนุกสนานอภิรมย์สมใจปอง
ปีผ่านไปให้ผ่านพ้นตั้งต้นเริ่ม
ที่ดีเพิ่มที่ร้ายลืมไม่มัวหมอง
ปรุงแต่งจิตพิชิตใจไร้ขุ่นข้อง
เปิดสมองรับสิ่งใหม่สดใสพลัน
คิดสิ่งใดลุล่วงสำเร็จได้
ขอเทพไทสิ่งศักดิ์สิทธิ์เป็นมิ่งขวัญ
เกิดปัญหาได้ปัญญาเป็นที่มั่น
ให้สร้างสรรค์รับสิ่งดีปีใหม่เอย..

(credit: Sanook.com)

จากคุณ : Terkrub
เขียนเมื่อ : 26 ธ.ค. 54 15:53:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com