Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Prairie Star Afghan งานไหมพรมอุ่นๆส่งท้าย ปี2545 นี้ค่ะ --- <<< แอร์โชว์ ----- *--*++{แตกประเด็นจาก J11474289} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกท่าน

----- <<< แอร์มาแว้ววววววววววว ค่ะ *--*++

แอร์โชว์ ชวนชม งานไหมพรมอุ่นๆส่งท้าย ปี2554 นี้ค่ะ

google / Prairie Star Afghan แปลว่าอะไรแอร์ม๊ะทราบค่ะ อิอิ

ภาพงานของแต่ละท่านที่ได้ลงรูปไว้ สวยงามทั้งนั้นค่ะ

ชมแว้ววววว ... น่าจับจอง ครอบครองไว้สัก 1 ผืน

งานนี้ไม่ยากส์เกิน ........... แต่ .....

ต้องใช้เวลาสักนิด ค่ะ แฮะๆๆ

ไอเดียเล็กๆ ชมเพลินๆ จากแอร์โชว์ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 ธ.ค. 54 13:54:24

จากคุณ : ขวัญใจ
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 54 09:57:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com