Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*###เอาของขวัญปีใหม่ได้รับจากคุณFruity_Lapin มาโชว์ค่ะ ชอบมากมาย###* ติดต่อทีมงาน

เพิ่งได้มาเมื่อตะกี้นี้เอง เจ้าของของขวัญเค้าเป็นห่วงใหญ่กลัวว่าจะมาไม่ถึง
ตอนนี้สบายใจได้ค่ะ ได้รับเรียบร้อยแล้วจร้า
ตามมาดูกันค่ะว่าในกล่องนี้มีอะไรบ้าง อิอิอิ

จากคุณ : raymy
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 54 11:56:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com