Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ แจกแพทเทิร์น2 ]] หมวกนิตติ้งค่ะ _VANILLA CHOCO_หมวกสีน้ำตาลอ่อนค่ะ{แตกประเด็นจาก J11511109} ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากกระทู้ที่แล้วค่ะที่เคยแจกแพทเทิร์นหมวกไป

ยังมีอีกหลายคนเลยที่ต้องการแพทเทิร์นหมวกอีกแบบหนึ่งที่เคยโพสไว้

ก็เลยจัดไป  ทำแพทเทิร์นขึ้นมาอีก 1 อันค่ะ ตามคำเรียกร้อง

แพทเทิร์นก็เหมือนเดิมนะคะไม่ได้อธิบายอะไรมาก เน้นแค่แพทเทิรนกะรูปภาพอีกนิดหน่อย

...............
สำหรับหมวกใบนี้ถักให้คุณแม่ค่ะ ท่านเอาไปใช้แล้ว เพราะที่เชียงใหม่อากาศกำลังหนาวได้ที่เลย ^^

แล้วคุณแม่ก็เอาปอมๆของเราออกแล้วด้วย TT

ก็เลยมีหมวกอีกใบหนึ่งค่ะสีน้ำตาลเข้ม แต่ปอมของสีนี้

เอาไว้ตอนสายๆ ของวันนี้ จะถ่ายรูปมาอวดนะคะ

...............................

สำหรับแพทหมวกใบนี้เอามาให้เป็นของขวัญปีใหม่ ให้กับพี่ๆ น้องๆ ในห้องนี้ค่ะ   >>> สวัสดีปีใหม่ไปด้วยเลยนะคะ <<<

ก็สำหรับไฟล์ที่ชัดๆ นะคะก็ไปตามหา ตามโหลดได้ที่ในแพจนี้ค่ะ
http://www.เฟสบุ๊ค.com/pages/JOKERING-YongSeo/151052024966433?sk=wall

จากคุณ : JOKERING
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 54 06:48:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com