Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++++นำภาพพรมญี่ปุ่นของปี54 มาสวัสดีปีใหม่ 2555 ทุกคนเลยครับ+++++++ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นก็ขอสวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆห้องต้นไม้ทุกคนเลยนะครับ ขอให้มีความสุขตลอดปีและตลอดไปทุกคนเลยนะครับ

ผมนำพรมญี่ปุ่นที่เคยลงและไม่ได้ลง ในกระทู้ บางส่วนมาให้ชมกัน ต้อนรับเทศกาลปีใหม่ครับ

H_a_p_p_y  N_e_w  Y_e_a_r  2_5_5_5   นะครับ

เปิดด้วยภาพที่ทุกคนเห็นต้องร้องอ๋อครับ อะไรมาดูกัน.....

จากคุณ : Best Bet
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 55 08:37:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com