Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนสมาชิกเรือนกล้วยไม้พันทิป : ยอดเงินคงเหลือ 2554 และกิจกรรมที่อยู่ระหว่างดำเนินการ ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆ ครับ ผมขออนุญาตแสดงยอดเงินคงเหลือของชมรมเรือนกล้วยไม้พันทิป สิ้นสุดเมื่อวันที่ 24 ธันวาคม 2554 เรามียอดเงินคงเหลือ 47,774.69 บาท โดยได้รับดอกเบี้ยเงินฝากในปีนี้ 205.90 บาท ผมได้นำรายการเดินบัญชีตลอดปีที่ผ่านมาแสดงลงในภาพครับ สำหรับทรัพย์สินคงเหลือในขณะนี้มีเสื้อของชมรม 2 ตัว เป็นขนาด S และ M (หญิง) อย่างละตัว และอุปกรณ์เครื่องเขียนที่เหลือใช้จากงานมีทติ้งอีกจำนวนหนึ่งครับ

งานของชมรมที่กำลังดำเนินการในขณะนี้คือ
1) จัดพิมพ์สมุดฉีก โดยนำภาพที่ชนะการประกวดทั้ง 10 ภาพใช้เป็นภาพหน้าปก แต่แรกเราตั้งใจว่าจะพิมพ์ให้เสร็จภายในปีนี้ แต่ความผิดอยู่ที่ผมคนเดียวครับ เพราะในช่วงน้ำท่วมที่ผ่านมาไม่สามารถกลับเข้าบ้านเพื่อนำข้อมูลต่างๆ ออกมาได้ เมื่อมีความคืบหน้าแล้วจะรีบแจ้งเพื่อนๆ ให้ทราบต่อไปครับ
2) กิจกรรมการบริจาคเพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม ได้รับคำแนะนำจากพี่ๆ ที่ปรึกษาว่าให้ชะลอไว้ก่อน ผมจะพยายามหากิจกรรมที่เหมาะๆ มาเสนอใหม่ครับ

สำหรับแผนกิจกรรมปี 2555 ขอเวลาอีกสักหน่อยนะครับ ขอหารือกับทีมงานและจะนำเสนอในโอกาสต่อไป ท้ายที่สุดนี้ขอถือโอกาสขอบคุณที่ปรึกษา ทีมงานและเพื่อนๆ ทุกคนที่ให้คำปรึกษา ช่วยเหลือและให้กำลังใจในการทำงานตลอดปีที่ผ่านมา และขออวยพรให้ทุกท่านประสบความสุข ความสำเร็จ ตลอดปี 2555 ครับ

จากคุณ : น้าโหด
เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 55 15:20:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com