Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยชีวิตน้องแมวน้อยด้วยค่ะ ขอรับบริจาคเลือดด่วน ที่ รพส.เกษตร ค่ะ ติดต่อทีมงาน

แมวถูกรถชนกระโหลกศีรษะร้าว ขาหลังข้างขวาหัก เสียเลือดมาก จนเกิดภาวะโลหิตจาง แต่ต้องรับการผ่าตัดด่วนวันพรุ่งนี้(5/1/55)
เหตุเกิดเมื่อวันที่ 1 ค่ะ ตอนนี้ 4 วันแล้ว อาการน่าเป็นห่วงค่ะ รบกวนเจ้าของและน้องเหมียวผู้ใจบุญด้วยค่ะ  
สามารถบริจาคได้ทุกสายพันธุ์นะคะ อายุ 1-5 ปี น้ำหนัก 4 กก.ขึ้นไป มีสุขภาพแข็งแรง ไม่มีอาการป่วย จขกท เป็นผู้ออกค่าใช้จ่าย+ค่าเดินทางทั้งหมดค่ะ
ติดต่อได้ที่ 086-787-1844 ตลอด 24 ชม.ค่ะ ===ใช้เลือดพรุ่งนี้เช้าค่ะ====

*** ที่จำเป็นต้องใช้ด่วนเนื่องจาก ตอนแรกมั่นใจว่าจะสามารถใช้แมวที่บ้านได้เพราะผ่านทุกเงือนไข แต่ผลปรากฏว่า แมวที่จะบริจาคไปติดเชื้อไวรัส
มาจากไหนก็ไม่ทราบ คุณหมอไม่ยอมให้บริจาคค่ะ

ขอวอนผู้ใจบุญช่วยชีวิตน้อยๆ ด้วยนะคะ

จากคุณ : Black Tabby
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 55 18:35:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com