Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่แมวกับไอหล่อสองลูกชายหาบ้าน ก่อนจะถูกปล่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เรื่องคือพี่ที่ทำงานเจอแมวจรท้องอยู่ข้างอพาตเมนต์ ตอนเย็นแม่แมวจะปีนหน้าต่างมาขอของกิน
ตลอด จนเค้าออกลูกมา 5 ตัวในห้องแล้วเจ้าของอพาตเม้นต์รู้เรื่องเลยสั่งให้เอาไปปล่อยค่ะ คุยยัง
ไงเจ้าของก็ไม่ยอม เค้าเป็นคนไม่รักสัตว์แล้วก็ปิดทางเดินที่แม่แมวปีนขึ้นอพาตเม้นต์ด้วย พี่เค้าหา
คนเลี้ยงเด็กๆได้3 ตัวเเล้วนะคะ เหลือตัวแม่กับลูกชายหล่อๆอีก 2 ตัว

เราอยากให้เค้าได้ไปอยู่ด้วยกันทั้ง 3 ตัวแม่ลูกค่ะ แม่แมวตัวนี้รักลูกมากจริงๆ เราเลี้ยงแมวมา
หลายครอกเพิ่งเคยเจอแมวที่รักลูกมากขนาดนี้ แทบไม่ยอมห่างลูกเลย เทอาหารให้ก็ไม่เดินมากิน
เพราะให้นมเด็กๆอยู่ ได้แต่เลียปากมองจานจนเราต้องเดินเอาไปป้อนถึงที่ ลูกแย่งกินก็ไม่กินอีก
ใครสามารถรับอุปการะเด็กๆกับแม่ได้ รบกวนติดต่อที่ 082 456 หก แปด สี่ สอง นะคะ

รบกวนอย่าหลังไมค์นะคะ โทรมาเลยจะสะดวกกว่า id นี้ยืมเค้ามาโพสค่ะ

จากคุณ : Ndy Sweet
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 10:24:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com