Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส่งการบ้านพี่ซูชิ,พี่แมว,ระฆังฯ กับต้นไม้ในช่วงที่หายไปค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้หลังจากหายหน้าหายตาไปสักหน่อย
ขอมาส่งการบ้านหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณน้ำใจพี่ซูชิ,พี่แมว,ระฆังฯ มากเลยนะค่ะ
สำหรับต้นไม้สวยๆที่ส่งมาให้ค่ะ _/\_
วันนี้รวมรูปต้นไม้ทั้งการบ้าน ทั้งของขวัญปีใหม่ และต้นไม้สมาชิกใหม่ในบ้านค่ะ
รวมหลายๆรูปหน่อย นานๆตั้งกระทู้ทีค่ะจะได้คุ้มให้พ่อแม่พี่น้องกดกันเข้ามาดูค่ะ ^ ^
(ส่วนหนึ่งที่หาย(หัว)ไปเพราะเนตเน่ามากค่ะ สายโทรศัพท์ในหมู่บ้านเสียหาย ที่บ้านเลยใช้แอร์การ์ดแทน ก็ช้าๆหน่อย ต้องทำใจค่ะ)

แล้วก็ไม่ลืมที่จะบอกว่า ขอบคุณทุกคนมากๆนะค่ะ
ทั้งเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านทั้งคำปลอบใจหรือกำลังใจ ซีอิ๊วไปสบายแล้วจริงๆค่ะ ไปวิ่งเล่นอยู่บนสวรรค์ \\เทียน
นัทนั่งร้องไห้อยู่หลายวัน จนทำใจได้ จากตอนแรกที่ตั้งใจจะเอาซีอิ๊วไปเผาที่วัด พี่บอกว่าอยากให้ซีอิ๊วอยู่ที่บ้านกับเรามากกว่า เลยตัดสินใจฝังซีอิ๊วไว้ที่บ้าน
เล่ามาซะยืดยาว ต้องขอโทษทีนะค่ะ บางคนอาจจะเห็นเป็นเรื่องเล็กน้อย ซึ่งก็อาจจะเล็กน้อยจริงๆนะละค่ะ
แค่หมาตายตัวเดียวมาเล่าอะไรซะยืดยาว แต่ยังไงสำหรับนัทและที่บ้าน ซีอิ๊วก็เหมือนสมาชิกในครอบครัวนะค่ะ
เราก็เสียใจกันหมด YY บวกกับมีเรื่องเข้าออกโรงพยาบาลมากมาย...
แต่สุดท้ายอะไรที่ผ่านไปแล้วก็ต้องปล่อยมันไปค่ะ ก็ต้องกลับมาใช้ชีวิตไปแต่ละวัน..

ว่าแล้วตัดมาเข้ากระทู้ดีกว่าค่ะ ชักออกทะเล 555
มาเริ่มกันที่การบ้านจากพี่ซูชินะค่ะ
เป็นน้องย่า9กระถางที่กำแพงค่ะ
(ขอทำเป็นภาพขาวดำมั่งนะค่ะ ดูขลังดี ><*)

จากคุณ : คนส่วนน้อย
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 55 22:49:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com