Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาคุณวชิราหรือผู้ที่อยู่ในโครงการฯ ค่ะ มีเรื่องอยากปรึกษาและอยากขอความช่วยเหลือคะ ติดต่อทีมงาน

คือไปพบแก๊งแมวเด็กตรงสถานีรถไฟฟ้าลุมพินี ฝั่งสวนลุมไนท์คะ มีประมาณ 5-6 ตัว แล้วไปเจอแมวดำในแก๊งมีขี้ตาเกาะแข็ง แล้วเยอะจนตาจะปิดเอาอะคะ เหมือนจะมีเปลือกตาขาวโผล่มาด้วย เคยจับมาเชคตาให้ทีนึงแล้ว แต่ก็ทำอะไรมากไม่ได้เพราะกลัวว่าจะไปทำน้องตาบอดเอา

อยากขอความช่วยเหลืออะคะ หรือจะให้พาไปดูเด็กๆ ก็ได้นะคะ เพราะตัวเองก็ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรอะคะ เห็นแล้วสงสารอะคะ ตัวเราเองก็ไม่ได้พักแถวนั้น แต่ไปเจอเด็กๆ เข้าเพราะบ้านแฟนอยู่แถวนั้น แต่เราไม่ค่อยได้เจอแฟนอะ แฟนผ่านตรงนั้นทุกวัน ก็จะช่วยดูให้ ล่าสุดบอกว่ามีแมวในแก๊งมีขี้ตาเกาะแล้วเหมือนแมวดำเลย ขอคำปรึกษาหรือขอความช่วยเหลือได้ไหมคะ หลังไมค์มาก็ได้คะ ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : จามะพี
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 55 20:29:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com