Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเมตตราจากทุกท่านให้กับแมวตัวนี้ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ขอเชิญพี่ๆน้องๆ ช่วยกันบริจาค ช่วยชีวิตแมวตัวนี้ด้วยครับ เป็นแมวจรจัดไม่มีเจ้าของ ชอบมาอาศัยแถวร้านผม แล้วเมื่อเช้ามันโดนรถชนที่หน้าร้านผม นอนแน่นิ่งเลือดไหลออกปากจมูก ตอนแรกนึกว่าไม่รอดเลยจะปล่อยให้มันตาย แต่พอกำลังจะเอาใส่ถุง มันก็พยายามจะดิ้นและสำลักเอาเลือดออกเพื่อที่จะหายใจ ผมเลยตัดสินใจพามันส่งโรงบาลสัตว์ พอหมอดูอาการหมอบอกว่า อาการโคม่าแต่ยังมีโอกาสรอด ต้องให้ยากับอ๊อกชีเจนตลอดระยะเวลาการรักษาประมาณหนึ่งอาทิตย์ แต่ค่าใช้จ่ายในการรักษามันสูง ตกวันล่ะ 1200บาท/วัน ผมไม่มีกำลังทรัพย์พอจะช่วยชีวิตเค้าได้ จึงขอความเมตตาจากทุกท่าน ช่วยชีวิตแมวตัวนี้ด้วยครับ เพราะมันยังมีโอกาสรอด

เบอร์ติดต่อ 0829595036 (หมี) หรือ เลขบัญชี 149-238065-6 ธนาคารไทยพานิช ชื่อบัญชี อินทิรา

รายละเอียดเพิ่มเติมครับผมโพสรูปไม่ได้ http://www.facebook.com/MeeNoY.Drums

ยังไงก็โทรถามรายละเอียดจากผมก่อนก็ได้ครับ

จากคุณ : หมีน้อย
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 55 15:10:52 A:58.8.155.46 X: TicketID:346180

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com