Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทุกอย่างเปลี่ยนไป นับจากวันที่มีเธอ ติดต่อทีมงาน

อยากแชร์เรื่องราวค่ะ สั้นๆง่ายๆ ไม่บรรยายมาก เพราะไม่เป็น
แต่อยากแลกเปลี่ยน ฝากข้อคิด แบ่งประสบการณ์นะคะ
โพสรูปเจ้านายไปด้วย ตั้งแต่วันแรกที่รับมา "วาวา" เดอะแมว ของเราเอง

มีน้องหมาอยู่แล้วที่บ้าน สิบขวบแล้ว ก่อนน้องหมาก็เคยมีน้องแมวมาก่อน
แต่เลี้ยงแบบเปิด ก็หายบ้างตายบ้าง อุบัติเหตุไม่ตั้งใจ ไม่เข้าใจ ไม่รู้ เข็ด เลยเปลี่ยนเป็นหมา

วันนี้ เวลานี้ พร้อม อยากได้น้องแมว ดูมีเสน่ห์ ถ่ายรูปแล้วมีมุมมองเยอะ เหวี่ยง อ้อน เชิด หวาน งง ได้หลายอารมณ์จริงๆ

ชอบตามดูน้องแมวของคนญี่ปุ่นใน instagram ค่ะ ถ้าใครไม่ได้ใช้iPhone ก็เข้าเว็บ extragram แทนค่ะ
แนะนำเว็บชื่อ nekoidea ค่ะ รวมภาพแมวจรจัดญี่ปุ่นเก๋ๆ

ตามดูจนอยากได้เองค่ะ เข้าไปดูในบอร์ดซื้อขายแมว ติดใจเมกันช็อตแฮร์ แต่เจอรูปวาวาก่อน
เหมือนโดนดูดวิญญาณสะกดให้โทรไปจอง รูปนี้ :)

จากคุณ : kednoi
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 55 20:54:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com