Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รับบริจาคไอเดียของใช้จากกระดาษ / นิตยสาร ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ทุกคน
ขอรับบริจาคไอเดีย และ รูปตัวอย่าง ของใช้ ของแต่งบ้าน ที่ทำจากกระดาษแคตตาล็อก เครื่องสำอาง มีเยอะมาก เคยขายให้รถรับซื้อของเก่า
รู้สึกเสียดาย เลยเก็บไว้ ยังหาไอเดียแจ่มๆ ทำไม่ได้ รบกวนทุกคนด้วยนะคะ

* เพิ่มเติมข้อความ *

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ
นอกจากแปะๆ ม้วนๆ มาสานกระบุงตะกร้า นี่ เราทำอย่างอื่นอะไรกันอีกมั้ยคะ อยากได้อะไรที่แปลกใหม่ไปจากนี้นิดหน่อย
(เอาไว้หลอกเด็กแถวนี้ให้ทำอะไรฆ่าเวลา วันๆ งมอยู่แต่นักร้องเกาหลี รำคาญจะแย่
ไม่ได้รำคาญเกาหลีนะคะ รำคาญไอ้เด็กข้างๆนี่อะค่ะ รู้สึกว่ามันหมกมุ่นมากไป)

แก้ไขเมื่อ 30 ม.ค. 55 15:23:30

จากคุณ : Love na Craft
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 11:47:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com