Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่รู้ว่าผิดห้องมั๊ย แต่อยากแชร์ให้ทุกๆคนได้ร่วมมีความสุขค่ะ ติดต่อทีมงาน

พระองค์เจ้าโสมสวลีฯ  หม่อมเจ้าพันธ์สวลี และคุณน้ำผึ้ง
มาที่แม่ฮ่องสอน   ตั้งแต่เมื่อวานท่านไปเยี่ยมประชาชนที่ อ. แม่ลาน้อย วันนี้   ท่านมาที่อ.เมือง  ที่ถนนคนเดิน ยายมีโอกาสได้ไปเฝ้า  และได้ฉายพระรูปพระองค์ท่านค่ะ
ปิติ  ตื้นตัน
พระจริยวัตรท่านงดงาม  เย้าแหย่ กับท่านแม่ น่ารักมาก
จึงอยากนำมาแชร์ให้ เพื่อนๆ น้องๆ  ห้องนี้นะคะ
ถ้าไม่ถูกต้อง  ลบได้นะคะ
แก้คำผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 55 20:54:57

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 55 20:38:02

จากคุณ : ยายแก่ใจร้าย
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 55 20:37:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com