Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบ้านให้หนูอยู่หน่อยนะคะ หนูจะเป็นเด็กดี ติดต่อทีมงาน

หนูมันเกิดมาอาภัพตัวดำ ไม่มีใครรัก พากันขับไส แต่ใจหนูน่ารักนะ

หนูไม่ดื้อไม่ซน ไม่กัด ไม่ข่วน จะเรียบร้อยเป็นเด็กดี ช่วยจับหนูให้

หนูมีกัน 4 ตัว เป็นผู้หญิงหมดเลย พี่ชายใจดีพาพวกหนูมาอยู่ด้วยชั่วคราวเพราะจะโดนเอาไปปล่อยวัด
เค้าเอ็นดู เลยเลี้ยงน้องดำทั้งตัว กับพี่ไฝไว้

เหลือแต่หนูกับพี่แฝด ที่ยังไม่มีใคร ฮือ ๆ ๆ หนูจะต้องไปอยู่วัด สู้กับหมาแน่เลย

ใครอยากเลี้ยงหนู หนูจะไปหาถึงบ้านเลยค่ะ ในกทม. นะคะ
ถ้าเลี้ยงหนูกับพี่แฝดได้ยิ่งดี เพราะหนูกลัวเหงา T^T นู๋รักกันมาก เลียขนให้กันทุกวัน

หนู 2 ตัวทำหมันแล้วด้วยนะคะ

รักหนู อยากอยู่กับหนูตลอดไป ติดต่อเบอร์ 085-8646261 อยู่แถวบึงกุ่ม ม.สหกรณ์ ถ.เสรีไทย 57 ค่ะ

ปอลิง. จริง ๆ หนูก็ตาโตนะ แต่แสงมันแยงตาอ่ะ ตอนถ่ายรูปเลยเหลือจิ๊ดเดียว
ปอลิง2. หนูสวย สุขภาพแข็งแรงดี ขนเงาวับค่ะ
ปอลิง3. หนูโดนคำสั่ง ให้เอาไปปล่อยแล้วค่ะ บ้านมาไว ๆ นะค้าาาาา

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 55 14:00:44

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 55 13:59:14

จากคุณ : น้ำทะเลกับเม็ดทราย
เขียนเมื่อ : 6 ก.พ. 55 12:33:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com