Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนุ่มเมืองกรุงรู้สึกผิดเลยต้องขอสารภาพบาปที่ได้ทำไป ขอให้ทุกคนด่าผมด้วยคับ ติดต่อทีมงาน

เรื่องเพิ่งเกิดเมื่อกี้นี้เลยคับ

ผมก็เอาอาหารไปให้แมวจรที่มาบ้านผมประจำ ซึ่งมีแมวแม่ลูกอ่อนอยู่ด้วย

โดยที่เธอไม่เคยพาลูกๆ มากินข้าวที่ผมวางไว้ให้เลยสักครั้งเดียว ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร

พอผ่านไปได้สักพัก ผมก็ลองไปดูว่าหมดมั้ยถ้าหมดผมจะเติมไว้

ปรากฎว่าเธอดันพาลูกๆมากินด้วยอด้วยความืี่ตกใจทั้งคนและแมว

ก็เหมือนระเบิดลงเลยคับ ปีนหนีกันกระจาย ก็ดันมีลูกตัวหนึ่งปีนหนียังไงก็ไม่ได้

แม่แมวก็ทำท่าจะเข้ามาเล่นผม ด้วยความที่ผมตกใจหยิบไม้ขึ้นมาป้องกันตัว

สิ่งที่เกิดคือแม่แมวหนีไปโดยที่ทิ้งลูกไว้ข้างหลัง ผมก็พยายามจะหาทางให้เขาได้ปีนออกไป

แต่ลูกแมวกลัวมากวิ่งไปมาจนตกจากชั้น2 แล้วก็หายไป

ผมเสียใจมากเลยคับ หาตั้งนานก็ไม่เจอ ไม่รู้ว่าจะเป็นไงบ้าง

ผมคงเลวมากใช้มั้ยคับ ด่าผมได้เลยคับ ผมจะรับโดยไม่เถียงเลย

จะรับด้วยความเต็มใจ ขอบคุณคับ

จากคุณ : ก้องเมืองกรุง
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 19:07:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com