Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้วข่าวร้ายจากชมรมชมวิว หรือแม่น้องโคล่ากับลาเต้ค่า ติดต่อทีมงาน

แม่น้องโคล่า กับลาเต้ แห่งชมรมชมวิว ฝากแจ้งข่าวร้าย 2 เรื่อง มีเรื่องร้ายน้อย กับร้ายมาก

ขอเริ่มด้วยร้ายน้อยก่อนนะคะ

ล็อกอิน forgive not forger ถูกยึดอมยิ้มชั่วคราวค่ะ ข้อหาก่อดราม่าในห้องชานเรือน

ต่อด้วยเรื่องร้ายมาก....ใจหายเลย

หนูชิชา จำได้ใช่มั้ยคะ หนูชิชาที่ทั่นแมนเก็บมาฝากจากกลางถนน จากป๊ากับหม่ามี้ และพี่โคล่ากับพี่ลาเต้ไปเป็นนางฟ้าน้อย ๆ บนสวรรค์แล้วนะคะ...เมื่อคืนนี้เอง...

สาเหตุ รอหม่ามี้ของชิชาได้อมยิ้มคืน และตั้งสติได้ คงจะมาบอกเล่ารายละเอียดนะคะ ตอนนี้หม่ามี้ของชิชายังตาบวมอยู่เลยค่ะ

ชิชาเอ๊ย...สู่สุขคตินะลูกนะ...อย่างน้อยหนูก็ไม่โดดเดี่ยว ไม่ได้อยู่เดียวดาย หนูจากไปท่ามกลางความรักของป๊ากับหม่ามี้ และพี่โคล่า พี่ลาเต้นะลูกนะ...

จากคุณ : น้องแจ๊ว
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 12:23:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com