Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากใจรายการ Pet society ติดต่อทีมงาน

ต้องขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ
เนื่องด้วยดาก็เป็นสมาชิกพันทิพมาได้หลายปีแล้ว และชอบเข้ามาห้องจตุจักรเป็นประจำ  ดาได้มีโอกาสทำรายการทีวี ชื่อรายการ Pet society ทางช่องเคเบิ้ล ที-นิวส์ ทีวี ออกอากาศสดทุกวันเสาร์ เวลา 10.00-11.000 น.
โดยที่รายการดาจะเน้นช่วยเหลือสุนัข หาบ้าน ขอรับบริจาค และต่อต้านการค้าสุนัข รวมไปถึงช่วยดัน พรบ.ทารุณกรรมสัตว์  เราเป็นกระบอกเสียงให้กับคนรักสัตว์ และน้องหมาที่ต้องการความช่วยเหลือ

ท่านไหนต้องการให้เราช่วยเหลืออะไร นำเสนออะไร ยังไงสามารถหลังไมค์ได้นะค่ะ และต้องการให้เราประชาสัมพันธ์อะไรก็บอกได้ ดายินดีเสมอค่ะ  และดาจะพยายามช่วยสุนัขที่บาดเจ็บและสุนัขที่ต้องการหาบ้านยังไง ช่วยแนะนำดาด้วยนะค่ะ  ถ้าใครต้องการติดต่อดา หลังไมค์เลยค่ะ

รายการอาทิตย์นี้จะไปถ่ายทำ และประชาสัมพันธ์ให้ ป้าเอ๋ ที่เลี้ยงสุนัขพิการ แถวๆ วัดสวนแก้วค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : dazing
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 15:00:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com