Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยี่จั๊บ...(Jubest).....ช้านจะเลิกเครียดเรื่องเธอแล้วนะ จริงๆนะ....[DOGS-SOS.]{แตกประเด็นจาก J11689034} ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณบรรดาแม่ยกของยัยหมาเอเลี่ยนก่อนเลยนะคะ  สำหรับบรรดายาและผ้าพันแผลที่ส่งมาให้  ซึ่งคิดว่าน่าจะพอใช้แล้วค่ะสำหรับยาเรียกเนื้อ

.....เผลอๆ  จะได้เหลือเผื่อแผ่ เพื่อนๆร่วมชมรม  หมาโดนทิ้ง  thinking  of  you ด้วยค่ะ  จะได้เป็นการสะสมบุญให้ยี่จั๊บไปด้วยในตัว

แม่ยก  ลุงบราวน์.....ส่งโคแบนมาให้  พันๆๆๆๆ  กันหมาเอเลี่ยนกินตัวเอค่ะ

จากคุณ : mame4dongs
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 55 18:48:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com