Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาสามทหารเสือ หล่อ ๆ แมนๆ มาหาบ้านจ้า ติดต่อทีมงาน

เด็กๆ เป็นลูกของแม่แมวจร ที่ทำงานค่ะ
ตอนนี้อายุได้ประมาณ 5 เดือนกว่าๆ
น้องแมวอยู่ฝั่งธนค่ะ แถวท่าพระ

เป็นตัวผู้ทั้งสามตัวค่ะ  สีและลายตามภาพ
ที่สำคัญเค้ารักกันมากค่ะ อยู่ด้วยกันตลอดเวลา ไม่มีการทะเลาะกันเลย

ท่านใดสนใจสอบถามได้หลังไมค์ / MSN / FB  :  imruksa@hotmail.com นะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ลิงน้อยเอ็นจอยเขียน
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 55 13:26:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com