Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[--- หาคนใจดีบอุปการะน้องแมวอายุ 3 เดือน 4 ตัวค่ะ ^^ กำลังน่ารักและซนได้ที่เลยค่ะ !! เข้ามาดูรูปก่อนได้นะคะ ---] ติดต่อทีมงาน

เป็นลูกแมวที่บ้าน จขกท. เองค่ะ >> บ้านอยู่ อ.เมือง จ.สุพรรณบุรีนะคะ

มี 4 ตัว .. เป็นตัวเมียทั้งหมดเลยค่ะ
สีขาวลายน้ำตาล เหมือนพ่อ 2 ตัว อีก 2 ตัว สีน้ำตาลเหมือนแม่ค่ะ

ตัวแม่มันหลงมาค่ะ .. ก็เลยเลี้ยงไว้ แปบเดียวแม่เจ้าประคุณก็ท้องโตซะละ - -"
เพิ่งคลอดเมื่อสิ้นเดือน พ.ย. 2554 ตอนนี้จับตัวแม่ไปทำหมันเรียบร้อยละค่ะ

พอดีว่าอยากจะเก็บไว้ตัวเดียว .. หลายตัวเลี้ยงไม่ไหว และไม่อยากเอาไปปล่อยที่ไหน .. สงสาร 
ถ้าใครใจดี สนใจอยากรับไปเลี้ยงดู ติดต่อมาได้เลยนะคะ

แมวเลี้ยงไม่ยากค่ะ .. ที่ผ่านมาก็ให้กินปลาทูคลุกข้าวสลับกับอาหารเม็ด
เรื่องความสะอาดก็แค่ทำกระบะทรายไว้ให้ก็พอค่ะ

ถ้าสะดวกไปรับที่บ้านได้เลยนะคะ (ที่อยู่หลังไมค์ค่ะ)
อยากได้คนที่รักแมวและอยากเลี้ยงจิงๆนะคะ .. ตอนนี้วิ่งกันทั่วบ้าน น่ารักมาก เอาไปปล่อยไม่ลงจิงๆ

จากคุณ : PriSta
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 55 23:49:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com