Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@ ขอรบกวนถามเรื่อง การตื่นของน้องแมว หลังจากไปทำหมันนะคะ @@@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ :')

จะขอรบกวนถามเพื่อนสมาชิกที่พาน้องแมวไปทำหมันนะคะ
ว่า กว่าน้องแมวจะตื่น ใช้เวลานานไหมคะ

พอดีวันนี้ พาลูกสาวไปทำหมันมาค่ะ
ผ่าตัดประมาณ บ่ายสอง คุณหมอบอกว่า น่าจะฟื้นพรุ่งนี้อ่ะค่ะ
แต่เวลาไม่แน่ใจ T^T

วันนี้เมื่อตอนเย็นไปเยี่ยมเค้ามาค่ะ
เค้าก็นอนลืมตานะคะ
สังเกตว่าขา กระดิก และ มือ กระดิกอยู่บ้างอ่ะค่ะ

เลยอยากจะขอฟังประสบการณ์ของเพื่อนสมาชิก ด้วยอ่ะค่ะว่า
กว่าลูกๆ จะตื่นนานไหมคะ

ขอบคุณมากนะคะ :' )

จากคุณ : อลิซ ในดินแดนไม่มหัศจรรย์
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 55 22:54:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com