Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^ อัพเดท ปุย ^^ ( อดีต) แม่หมาขาพิการ กระดึ้บๆๆ{แตกประเด็นจาก J11673665} ติดต่อทีมงาน

ยังจำหนูกันได้มั๊ยคะ ^^

--------------------------

สรุปค่าใช้จ่ายทั้งหมด

ที่ รพส.สวนหลวง ที่จ่ายไปทั้งสิ้น 5849 บาท

รถคันแรก 3300 บาท (คุณหมอใจดีคิดเฉพาะค่าอุปกรณ์ แถมยังใจดีฉีดวัคซีน อาบน้ำ กำจัดเห็บหมัด ให้ฟรี!! ขอบคุณ คุณหมอสุธาสนาน ด้วยค่ะ )

พี่แอม ร่วมสมทบทุน 1000 บาท

พี่น้อย ( พี่ที่ทำงานเราเองค่ะ ^^ ) 300 บาท

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ฝากไว้กับทาง รพส.สวนหลวง 1000 บาท

พี่หนู เจ้าของร้านไอศกรีมที่ โลตัส หาดใหญ่  1500 บาท (ร่วมสมบทกับค่ารถคันแรกด้วย)

พี่บี คุณอาและผจก.ส่วนตัว คุณจั๊กจั่น / คุณจั๊กจั่น อคัมย์สิริ   5000 บาท ( วัตถุประสงค์หลัก คือทำ รถคันแรก ส่วนที่เหลืิอ มอบให้เป็นค่าอาหารของปุยค่ะ )

ค่าใช้จ่ายที่เกินมานั้น เรายินดีและเต็มใจที่จะรับผิดชอบ โดยไม่เคยระดมทุนหรือรับบริจาคด้วยบัญชีใดๆ ค่ะ

ขอบคุณ คุณหมอเจี๊ยบ รพส.ฮันนี่ ลาดพร้าว  ที่ให้การรักษาเรื่องแผล  ให้ที่พัก อีกทั้งยังดูแลเรื่องอาหาร ให้ฟรีด้วยค่ะ  smile

ขอบคุณ คุณณา Fuji family ที่ปรึกษาที่น่ารักตลอดเวลา ถ้าไม่ได้คุยณาคอยให้คำปรึกษา แย่ทั้งคนทั้งหมาเลยค่ะ love

แลที่จะลืมไม่ได้เลย คุณ (pawena toon ตูน FB ที่ช่วยประสาน หาบ้านให้เด็กๆ ลูกสาว ลูกชาย ทั้ง 3  

ระหว่างที่ปุย พักที่ รพส.ฮันนี่ เพื่อรอกลับบ้านเราที่ต่างจังหวัดสิ้นเดือน (ต้องรอเงินเดือนออกก่อน หยอกเย้า ) แวะไปเยี่ยมปุยกันได้นะคะ

--------------------- เพิ่มเติม

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกๆคน ที่รักและเป็นห่วงปุย ช่วยโหวต ช่วยส่งต่อ รวมถึง FB   ทำให้เราได้รับความช่วยเหลืออย่างรวดเร็วด้วยนะคะ  

+++++++ เพิ่มเติม 23/2/12

เมื่อวานคณตูน ( pawena toon จาก FB ) มอบเงินที่คุณตูนระดมทุนมาให้ 3915 สมบททุนเป็นค่าใช้จ่ายต่างๆของปุย ขอบคุณ คุณตูนนะคะ

คุณ ณา Fuji  family / คุณเอ๋ meggiemo จะทำกรงให้ปุย เพื่อให้เราไปไว้ใช้ที่้บ้านตจว.ด้วย ( ค่ากรงประมาณ 3 พันบาท)  ขอบคุณ คุณณา คุณเอ๋ มากๆๆนะคะ smile

แก้ไขเมื่อ 23 ก.พ. 55 11:42:05

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 55 17:12:45

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 55 16:56:55

จากคุณ : Lukchin25
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 13:37:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com