Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++แจกลูกสุนัขพันธุ์ผสม ลายวัว อายุประมาณ 2 เดือน กำลังน่ารักค่ะ++++ ติดต่อทีมงาน

แจกลูกสุนัข อายุประมาณ 2 เดือน ค่ะ

เนื่องจากลูกสุนัขจรคลอดลูกแถว ๆ บ้าน กลัวพวกเด็ก ๆ จะถูกรถทับเลยตัดสินใจ

เก็บมาดูแล ก่อนที่จะหาบ้านใหม่ให้พวกเค้าค่ะ

อยากให้เค้ามีบ้าน...มีคนรัก...มีคนดูแล ไปตลอดชีวิตค่ะ

***ขอให้รักจริงเพราะน้องหมามีอายุเฉลี่ย 10-15 ปี

***ทำหมันให้เมื่อโตเต็มวัย (เพื่อลดประชากรหมาจรค่ะ)

***ทำวัคซีนเมื่อครบกำหนด

***ปรึกษากับสมาชิกที่บ้านให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

***สนใจอุปการะ ติดต่อได้ที่ 081-816-9436 (กุ้ง)

e-mail: siri_print@hotmail.com หรือหลังไมค์ได้เลยนะคะ

น้องยักษ์เพศผู้ค่ะ มาร์คกิ้งสวย ตัวอ้วน

จากคุณ : กัลปังหาสีสวย
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 55 21:35:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com