Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาบ้านให้หมาน้อยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมขอเป็นตัวแทน เจ้าของ หาบ้านที่อบอุ่นให้น้องหมา พันธุ์เฟรนบลูด็อกอีกครั้ง ครับ น้องหมาเพศเมีย อายุ 6 เดือน น้ำหนักเกือบ 9 กิโลครับ เจ้าของมีปัญหาส่วนตัวครับ ขอไม่บอก ณ ที่นี้ ครับ แต่เจ้าของเลี้ยงค่อนข้างดี ประการหนึ่งที่หาบ้านให้น้องหมา เพราะเจ้าของเขามีเวลาอยู่กับน้องหมาน้อยลงมาก การให้ความรักเลยลดลง เขาเลี้ยงนอกบ้าน กลางวันไม่มีคนดูแล กลัวน้องจะร้อนด้วยครับ น้องสุขภาพแข็งแรงครับ เจ้าของเพิ่งตรวจร่างกายน้องตอนอายุ 5 เดือน ค่าเลือด ตับ ไต ปกติ แต่น้องจะมีปัญหาเรื่องผิวหนังอยู่บ้างครับ อาจเพราะสายพันธุ์ ด้วย

เจ้าของให้น้องหมาทาน Taste of the wild ตอนเช้า และ B.A.R.F. ตอนเย็น (ตอนนี้ให้อาหารเม็ดตอนเย็นน้องทานน้อยลง เจ้าของไม่มีเวลาทำบาร์ฟให้ครับ) วัคซีนครบ หยด Frontline plus คู่กับกิน heartguard ทุกเดือน

จึงขอคนรักน้องจริงแจ้งผ่านหลังไมล์ผมแทนได้เลยครับ อีเมลล์ผม monizz_b@hotmail.com ^_^

ส่วนน้องบั๊บ น้องหมาเฟรนซี่ครั้งก่อนที่หาบ้าน ตอนนี้อยู่กับเจ้าของใหม่ Happy มาก ๆ ครับ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.พ. 55 10:33:04

จากคุณ : BuZzy_B
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 55 22:40:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com