Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

UPDATE ผลการขอรับบริจาคอาหารเพื่อน้องหมา แมว ที่วัดใหม่เนินพยอมค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ากลับมาถึง กทม.แล้วค่ะ แต่เนื่องจากอากาศร้อนจัด แดดแรงมาก ทำให้วิ๊กกี้ป่วยค่ะ เลยเข้ามาตั้งกระทู้รายงานผลช้าไปนิ๊ดนะคะ...
มีผู้บริจาคดังนี้นะคะ ..
1.คุณพี่กล้วยไม้สีเงิน 40 kg.
2.พี่นัท ล็อคอิน MY PIDPEE 20 kg.
3.คุณเอ็ม ล็อคอินเสี่ยวหยง 23.5 kg.
4.ล็อคอิน น้องสาวพ่อมด กับผู้ไม่ประสงค์จะออกนาม 20 kg.
5.พี่แก้ว..ฝากสมุนไพรไปถวายหลวงพ่อด้วยค่ะ
6.คุณ..Ra Nilsson...

แก้ไขเมื่อ 27 ก.พ. 55 23:30:43

จากคุณ : n_vicky
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 55 22:50:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com