Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใส่ใจ...เลยออกดอก ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ หายไปนานพอสมควร ช่วงหลังไม่ได้ถ่ายภาพต้นไม้ดอกไม้ที่บ้าน
เท่าไหร่ เลยไม่ค่อยมีภาพมาฝาก ช่วงนี้เริ่มหันกลับมาใส่ใจดูแลต้นไม้มากขึ้น
เลยเก็บภาพมาฝากนิดหน่อยครับ

เช่นเคย ถ้าชื่อผิดรบกวนบอกด้วยนะครับ ผมจะได้แก้ไขให้ถูกต้อง

จากคุณ : ST.Exsodus
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 55 17:15:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com