Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแจกบ้างนะค่ะ แอบมาซุ่มเมียงมองอยู่นานแล้ว........... ติดต่อทีมงาน

ขอยกเลิกการแจกก่อนนะค่ะ เนื่องจาก จขกท สู่ค่าส่งไม่ไหวจริง ๆค่ะ

ที่เอามาแจกเพราะว่าที่บ้านเลี้ยงนกกระทาค่ะ และอุนจิมันมากมายเหลือเกิน ใส่ต้นไม่ที่บ้านแล้วก็ยังเหลือ  เลยเอามาแบ่ง ๆ ให้พี่ ๆ ในห้องนี้บ้าง ^^

ขนาด และวิธีใช้นุ่นจะปริ้นใส่ให้ไปด้วย จะได้ใช้ถูกวิธี ^^

ส่วนข้างล่างจะเป็นรูปต้นไม้ใบหญ้าที่บ้านนุ่นค่ะ ไม่ได้ใส่อะไรเลย นอกจากขี้นกอย่างเดียว มันก็ไม่ได้เลิศหรูอะไร แต่เราไม่ใช้สารเคมีในผักในบ้านของเราเลย เพราะปลูกเองกินเองไม่ได้ขายใคร ผลที่ออกมาก็เป็นที่น่าภูมิใจ จึงเอามาแบ่งปันคนอื่น ๆ ที่ปลูกผักกินเอง

---------------------------------------------------------------------------

มาแล้วค่ะ ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด และของพึ่งส่งวันนี้ จะมาบอกว่า ขออนุญาตยกเลกการแจกก่อนนะค่ะ  วันนี้ไปส่งมา 55 ซองกับอีก ถุงล่ะกิโลอีก 7 ถุง ทั้งหมดค่้าส่งเกือบ 8 ร้อยค่ะ แทบเป็นลม น่ยังไม่รวมค่าซองสีน้ำตาลที่ซื้อีกซองล่ะ 3 บาท  (^^!)

ที่ส่งวันนี้

เป็นซองซองล่ะ 9-10-12 บาท เฉลี่ยนกันไป
เป็นถึงโล 2 โล 1 ชุด 50 บาท (เฉพาะค่าส่ง)
เป็นถุงโล 5 โล 1 ชุด 98 บาท (เฉพาะค่าส่ง)

เบ็ดเสร็จแล้วก็นั้นแหละค่ะ ค่าส่งนุ่นรับไม่ไหวจริง ๆ
ยังไงขอหยุดแจกก่อนนะค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจมากค่ะ

---------------------------------------------------------------------------

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 55 16:11:23

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 55 15:54:02

จากคุณ : Noon_Ja_Zaa_TuK_TeE
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 55 17:17:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com