Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หิมาลายันหนุ่มหาคู่ค่ะ (ถ้าผิดกฎก็ลบได้นะคะ) ติดต่อทีมงาน

แคสเปอร์เป็นหนุ่มแล้วค่ะ ฮีทใหญ่เลย >.<"

หิมาลายันหน้าบี้ Himalayan Seal Lynx Point พ้อยท์ครบนะคะ บ้านอยู่พระราม 2

เลี้ยงระบบปิด เป็นแมวตัวเดียวในบ้านค่ะ (มีหมาอยู่ชั้นล่างแต่แยกกันชัดเจน แมวอยู่บนบ้าน หมาอยู่ชั้นล่างค่ะ)

ฉีดวัคซีนเีรียบร้อย ไม่เคยสุงสิงกับแมวตัวอื่น (ขอน้องตัวเมียที่ทำวัคซีนนะคะ) ไม่เคยเป็นเชื้อราหรือไม่สบายอะไรเลยซักครั้ง

ค่าสินสอดลองมาคุยกันก่อนหรือถ้าเป็นหิมาลายันด้วยกันจะแบ่งลูกกันก็ได้ค่ะ
(ผสมไม่ติดรับผสมให้ใหม่นะคะ)

ติดต่อมาได้ที่
cutyiris@gmail.com เช็คเมล์ตลอดเวลาค่ะ
(ไว้แลกเบอร์กันในอีเมล์ก็ได้นะคะ)
ฺฺBB Pin : 2166AEE9

จากคุณ : IrisGiRL
เขียนเมื่อ : 6 มี.ค. 55 16:23:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com