Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###รายงานบ/ชรับจ่าย ของบ/ชเพื่อนข้างถนนค่ะ ตั้งแต่เดือนส.ค-ม.ค ค่ะ ### ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ .......ขอประทานโทษพี่ๆเพื่อนๆทุกๆท่านนะคะ ที่มาอัพเดทรายงานบ/ชช้ามากๆค่ะ  เนื่องจากไม่มีเวลาส่วนตัวเลยค่ะ ในช่วงหลายเดือนที่ผ่านมา แม้แต่จะเข้ามาเยี่ยมห้องจตุจักร ...และต้องขอโทษพี่บีมากๆนะคะ ที่เลทมาหลายเดือน พอพี่บีส่งsms มา ปุ๊กก็รีบเคลียร์งานตัวเองให้หมดแบบด่วนเลยค่ะ พอจะเริ่มทำ ก็มีงานให้ต้องทำอีก ...เลยผลัดแล้วผลัดอีก  เป็นเพราะปุ๊กอยากช่วยพี่บีนะคะ ....ถึงจะมาช้า ก็ดีกว่าไม่มาเนอะ^_^

ปล. ถ้าเพื่อนๆท่านใด มีจิตอาสางานตรงนี้ และที่สำคัญพอจะมีเวลาบ้าง อยากเข้ามาร่วมช่วยปุ๊กอีกแรง ก็E-mail มาคุยกันนะคะ  tk_organ@yahoo.com   ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : S-KANAH
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 55 09:32:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com