Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--- รบกวนสอบถามเรื่องขนาดของกล่องใส่น้องหมาสำหรับเดินทางค่ะ--- ติดต่อทีมงาน

ต้องมีการเดินทางเร็วๆนี้ค่ะ
มีความจำเป็นต้องนำน้องใส่กล่องสำหรับเดินทางค่ะ..

แต่เนื่องจากลูกสาวเป็นพันธุ์บูลเทอร์เรียร์ น้ำหนัก ประมาณ 30 kg.ค่ะ
จึงทำให้หากล่องสำหรับเดินทางไซส์น้องยากมากๆค่ะ (ที่มีขายมีแต่ไซส์เล็กค่ะ)

จึงต้องสั่งซื้อทางเน็ต แต่ไม่แน่ใจว่า
ขนาดของกล่อง ไซส์ xxl ( 56 x 80 x 59 cm )
มันจะใส่น้องได้พอไม๊คะ?

คือกลัวมันจะเล็กไป และเดินทางไกล ไม่อยากให้เค้าอึดอัดค่ะ

เท่าที่หาใหญ่สุดได้ไซส์เท่านี้เองค่ะ.. T^T

หรือหากต้องใช้ไซส์ใหญ่กว่านี้ และท่านใดมีเว็บที่แนะนำ
ต้องขอความช่วยเหลือจริงๆค่ะ หลังไมค์มาได้เลยนะคะ ^^

ขอขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆเลยค่ะ ^^

จากคุณ : peaceable_pim
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 55 23:07:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com