Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แจกแพทเทิร์น] ร้อนๆ แบบนี้รับไอติมกับพายช็อกโกแลตสักที่มั้ยคะ? ติดต่อทีมงาน

ต่ายแปลมาอีกทีนะคะไม่ได้เป็นคนคิดเอง ^^
ทำเสร็จแล้วเอามาอวดกันบ้างนะคะ

สงสัยตรงไหนถามได้นะคะ ต่ายจะตอบเท่าที่ตอบได้แล้วกันค่ะ
เพราะต่ายก็เพิ่งมือใหม่อาจจะเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้าง ทำผิดบ้างถูก ยังต้องส่งสมประสบการณ์อีกเยอะเลยค่ะ

ส่วนแพทเทิร์นพายช็อกโกแลต ต่ายขอเวลาทำความเข้าใจกับมันก่อนนะคะ = ="
เพราะตอนทำเนี่ย แอบทำไม่ตามแพทเทิร์นเล็กน้อยค่ะ แต่จะรีบเอามาเสิร์ฟอย่างด่วนเลยค่ะ ^^

ถ้ารูปเล็กไปมองไม่ใชัด มองไม่เห็น เข้าไปดูรูปไซส์บิ๊กเบิ้มในบล็อกของต่ายได้นะคะ ^^

(ดิท) เพิ่มข้อความ

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 55 15:52:34

จากคุณ : กระต่ายน้อยหัวฟูบนดาวพลูโต
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 15:48:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com