Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนพี่ๆ น้องๆ ห้องงานฝีมือค่ะ ถ้าจะทำของขายวัยรุ่นต่างจังหวัดค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอแรงแชร์ความคิดเห็นให้ จขกท. หน่อยนะคะ ถ้าจะเย็บงานผ้าขายเด็กนักเรียนมัธยม หรือ ของใช้อะไรก็ได้ค่ะ พอเป็นแนวทางให้ จขกท. เล็กน้อยนะคะว่าจะขายอะไรเด็กๆ ต่างจังหวัดดีค่ะ ถ้าไม่รบกวนเกินไป ขอเป็น 3 อันดับนะคะ จะได้ประกอบการตัดสินใจค่ะ พอดีมีร้านพี่ที่รู้จักเค้าให้โอกาสให้ทำของไปฝากขายที่ร้านได้นะค่ะ เลยอยากลองทำอะไรไปวางดู คิดไปด้วย ขอแรงชาวห้องงานฝีมือไปด้วยค่ะ ^__^

ปล. ภาพน้องหมากกะน้องคิมไม่เกี่ยวอะไรเลย แต่ จขกท. เห็นครั้งแรก ฮาาาาา  น้องหมาก สุดพลังเลยทีเดียว  (ล้อขาน้องคิม)

จากคุณ : Devilrock
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 55 19:58:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com