Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้องห่างน้องแมว 2 อาทิตย์.. จิตตก ห่วงลูกสาวคร่า Y Y ติดต่อทีมงาน

กำลังจะไปเที่ยวค่ะ ประมาณ 2 อาทิตย์

แรกๆเราก็ร่าเริง วางแผนเที่ยวสนุกสนาน
จะเอาอิอ้วนที่บ้านไปฝากคลินิกเจ้าประจำแถวบ้านที่คุ้นเคยกัน

พอใกล้จะไปจริงๆ ชักทำใจลำบาก. . เฮ่อ

อยู่แต่ในกรงมันจะอึดอัดไม๊ จะน้อยใจคิดว่าแม่ทิ้งรึเปล่า
มันจะคุยกะใครล่ะทีนี้ ยิ่งพูดมากอยู่ด้วย

คิดไปสารพัดล้านแปด

ชักไม่อยากไปแล้วค่ะ. ..ลักษณะเราจะเป็นเอามาก T T

สองอาทิตย์ให้แมวอยู่แต่ในกรงนี่มันแย่มากไม๊คะ
มันฝากคนอื่นมาดูที่บ้านลำบากน่ะค่ะ ทั้งเรื่องอาหาร ไหนจะเรื่องขับถ่ายอีก เกรงใจเค้า
สมุยก็มีที่รับฝากไม่กี่ที่ กรงเท่าๆกันหมด

ขอคำแนะนำ และกำลังใจหน่อยนะคะ

จากคุณ : น้องงัว
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 55 03:15:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com