Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูภาพน้องหมาเยอะแล้วลองเปลี่ยนบรรยากาศมาดูน้องกระทิงบ้างนะครับ.. ติดต่อทีมงาน

(เอามาให้ดูนะครับ ตั้งถูกห้องแล้วเพราะมีน้องหมา)18-19 มี.ค 55 ที่ผ่านมาผมได้กลับไปดูบ้านพักที่เขาใหญ่ ครั้งนี้พ่วงเพื่อนๆกะน้องมะลิ (เวลซ์ คอร์กี้) พี่ส้มโอ (ลาบาดอร์) ไปด้วย  มีแวะไปเล่นน้ำตกเจ็ดสาวน้อยที่มวกเหล็ก สระบุรี ที่สำคัญที่สุด ผมมีความคิดจะไปทำโป่งดินที่เขาใหญ่เพิ่ม (ไปทำประจำทุกปี) ก็เลยแวะไปศูนย์พิทักษ์สัตว์และพันธ์พืช ผากระดาษ เขาใหญ่ ...ไปครั้งนี้โชคดีเจอน้องมะลิ (วัวกระทิง)อีกเช่นเคย แต่ คราวนี้ คุณ 2 เพราะเธอ มีลูกเพิ่มอีก 2 ตัว คุณทองแดง กะคุณทองดี  ...ดูภาพดีกว่าครับ

จากคุณ : ampman
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 55 13:15:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com