Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อไรแมวจะเลิกซนค่ะ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งเคยเลี้ยงแมว ครั้งแรกเลยในชีวิตค่ะ แฟนเป็นคนชอบแมว

แต่เราเป็นคนชอบเลี้งสัตว์อยู่แล้วค่ะ แต่ไม่เคยเลี้ยงแมว

แล้วแฟนอยากเลี้ยงค่ะ ก็ได้มาจากห้องนี้ละค่ะ จากกระทู้หาบ้าน

เบื้องต้นนะคะ เป็น ผู้หญิง อายุ จะครบ 2 เดือนวันที่ 28 นี้จ้า

เราเลี้ยง ไว้ใน กรงนะคะ มี กะบะทราย อยู่ในกรง ไม่รู้ผิดหรือป่าว

พาไปหาหมอ ทำ วัควีน ถ่ายพยาธิเรียบร้อยแล้ว ค่ะ

ชื่อ น้องเลิฟนะคะ น้องเลิฟซนมาก T T ปล่อยออกนอกกรงเมื่อไร

หึหึ งานการไม่ต้องทำเลย จขกท ทำงานที่บ้านนะคะ ส่วนแฟน เรียนอยูู่่ค่ะ

คือเข้าใจเขานะคะ ว่า อยากเล่นแต่งานมันยังไม่เสร็จอ่ะคะ เลยเล่นด้วยไม่ได้

พอเราไม่เล่นด้วยหนักๆเข้า งับ ค่ะ กัด ด้วย T T เจ็บนะคะ แต่ไม่โกรธ

พอขังไว้ก็สงสาร T T ไม่รู้จะทำยังไงดี ว่าจะหา น้องให้อีกสักตัวมาอยู่เป็นเพื่อน จะดีไหม

หรือ ทนไปอีก สักนิด พอโตแล้วจะหายดื้อเอง เวลาเอาไปขัง ชอบทำเสียง น่ารักตาแป๋วใส่ เห็นแล้ว ใจอ่อน ตลอด

จากคุณ : What will i do ?
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 55 13:47:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com