Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ู่ */*/*/*/*/ น้องหมาเทอเรียผสม 2 ตัว (น่ารักมาก) หาบ้านแพ็คคู่ */*/*/*/*/ ติดต่อทีมงาน

น้องเทอเรียผสม 2 ตัว (ยายหลาน น่ารักมาก) หาบ้านใหม่ด่วนจ้ะ เป็นเพศเมีย ทำหมันแล้ว 1.ขอบ้านที่มีรั้วรอบขอบชิด ไม่จำเป็นต้องใหญ่โต รับไปดูแลแล้วไม่ทอดทิ้งน้องๆ ไม่ตีไม่ทำร้าย (เพราะเจ้าของเก่าเขาทิ้งน้องไปแล้ว ไม่อยากให้โดนทิ้งซ้ำอีกคะ)
2. ใครสนใจรบกวนส่งรูปบ้านให้ด้วยคะ Lps_009@hotmail.com
3. รับน้องไปแล้ว อัพเดทรูป ความเป็นอยู่ให้ทราบ สม่ำเสมอ
4. หากผู้อุปการะรับน้องไปแล้ว จะขอแวะไปเยี่ยมน้องๆ เป็นครั้งคร่าวคะ
5. กรณีที่รับไปแล้ว มีปัญหา ขอความกรุณาอย่านำน้องไปปล่อย โทรให้อ้อไปรับน้องได้เลยคะ
6.ขอบ้านที่รับเป็นคู่ได้นะคะ เพราะน้องรักกันมาก^^ ติดต่อได้ที่ อ้อ 081-8173877 ต้องการผู้อุปการะที่รักน้องหมาจริงๆนะคะ

ปล. จากคนรู้จักฝากมาครับอีกทีครับ หากใครสนใจสามารถโทรหาได้เลย ผมแค่ช่วยเอามาลงเฉยๆ ครับ

จากคุณ : ประตูบานเล็ก
เขียนเมื่อ : 22 มี.ค. 55 19:12:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com