Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^แมวน้อยหาบ้าน มิ้วๆ ทั้ง 6 ขาวส้ม น่ารักมากๆ เลย^ ติดต่อทีมงาน

น้องแมวน้อย ขาวส้ม ทั้ง 6 ตัว หาบ้านที่อบอุ่น และพร้อมจะดูแลไปตลอดชีวิต

เป็นลูกแมวของพี่ที่ทำงานน้องแก้วค่ะ พี่เค้าเลี้ยงอย่างดี แต่พอดีคุณแม่แมวออกลูกเยอะไปหน่อย เลี้ยงหมดไม่ไหว เลยอยากหาบ้านให้น้องๆ ค่ะ

น้องแก้วขอกรีนเองนะค่ะ ทางพี่เค้าค่อนข้างรักเด็กๆ แก้วเองยังรักเลยอ่า แอบเสียดาย แต่เราก็มากมายหลายตัวล่ะ หุหุ

1. รับเป็นคู่
2. เลี้ยงระบบปิด
3. ทำหมั่น วัคซีนครบ
4. สามารถติดต่อได้ และเต็มใจ

ปล. อันนี้ถ้าผ่านเบื้องต้นแล้ว ลองติดต่อเข้ามาหาน้องแก้วได้เลยนะค่ะ
ที่ Kaewmini@hotmail.com และ FB
เบอร์โทร 084-094-5648

ลงรูปมิ้วๆ น้อยให้ดูก่อนนะค่ะ

จากคุณ : kaewmini
เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 55 00:03:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com