Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะหมดเดือนแล้ว แจก กิ๊ฟกันดีกว่าค่ะ ติดต่อทีมงาน

คิดไว้ว่าอยากได้กระเป๋างานผ้าซักใบ แต่นึกแบบไม่ออกเลย

เมื่อคืนนึกได้มาขอสาวๆห้องนี้แล้วแจกกิ๊ฟ ดีกว่าปล่อยให้หมดไปกับสิ้นเดือนแบบไม่ได้อะไร

เนื่องจากเราไม่เคยเย็บกระเป๋าเลยค่ะ แต่เข้ามาดูบ่อยๆแล้วก็ชอบ ประกอบกับช่วงนี้ว่างๆ เลยอยากทำกระเป๋าซักใบ แต่ก็นะ ทำไม่เป็นเลยนึกไม่ออกจะทำไง

แบบที่เราอยากได้นะคะ

1. ขอแบบ ควิล์มือค่ะ เพราะไม่มีจักร
2. ขอแบบเป็นสะพาย เเพราะเป็นคนไม่ชอบถือ
3. ขอแบบ ไม่เล็กไม่ใหญ่ ใส่ประมาณ มือถือ พวงกุญแจ เป๋าตัง ประมาณนั้นค่ะ

มีแพทเทริน์มาให้จะดีใจเป็นที่สุด

ชอบมาก กิฟมาก ชอบน้อย กิ๊ฟ น้อย แต่แจกทุกคน ค่ะ

รบกวนโพสกันเยอะๆนะคะ  

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ขาไก่กรอบ
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 55 15:20:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com