Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีมูลนิธิหรือกลุ่มช่วยเหลือสัตว์ที่ไหนต้องการป้ายห้อยคอ Pet Tag สำหรับทำทะเบียนสัตว์ในความดูแลไหมครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ คือผมได้เคยเปิดกระทู้แจกป้ายห้อยคอสัตว์เลี้ยงตอนช่วงน้ำท่วมตอนปลายปีที่แล้วครับ ตอนนั้นเกิดความคิดที่อยากทำป้ายPet Tag ให้มูลนิธิหรือกลุ่มที่ช่วยเหลือสัตว์เลี้ยง เพื่อไว้สำหรับการเก็บข้อมูลของสัตว์ที่อยู่ในความดูแลครับ
หลังจากจบน้ำท่วมก็ยุ่งมากเลยไม่ได้สานต่ออะไร โดยตอนนั้นมีผู้ติดต่อมา ผมก็ได้ทำเบอร์หายไปอีก ไม่มั่นใจว่ามาจากกลุ่ม Unidog หรือเปล่าครับ

มาตอนนี้ผมเริ่มมีเวลาบ้างแล้ว จึงอยากจะสานต่อความคิดเดิมที่เคยเริ่มเอาไว้ เนื่องจากเห็นว่ามันค่อนข้างมีประโยชน์มาก ถึงแม้ว่าน้ำจะไม่ได้ท่วมแล้วก็ตาม
ถ้ามีใครต้องการป้ายห้อยคอ Pet Tag  รบกวนติดต่อมาที่ผมได้นะครับ
ที่เบอร์ 083-840-3288

รูปที่แนบมานี้เป็นตัวอย่างที่ผมออกแบบไว้ในเบื้องต้นครับ

จากคุณ : Nutty nutt
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 55 21:52:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com