Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>กระเป๋าสตางค์ใบสั้น ผลงานชิ้นแรกงานผ้า... แบบผิดๆถูกๆ ติดต่อทีมงาน

>>>กระเป๋าสตางค์ใบสั้น ผลงานชิ้นแรกงานผ้า... แบบผิดๆถูกๆ

ก่อนอื่นต้องขอคุณคุณแนนนี่ สำหรับ How to ค่ะ หลังจากที่จดๆจ้องๆมานานมากกกกก
เห็นเพื่อนๆในห้องนี้ทำผลงานออกมายิ่งทำให้อยากทำมากขึ้นไปอีก เมื่อวันหยุดที่ผ่านมา
เลยรวบรวมความขยัน ทำกระเป๋าใบนี้ออกมา รู้สึกภูมิใจมากๆ เลยค่ะ
มันไม่ได้สวยเลิศเลอ
แต่...มันมีความตั้งใจอยู่เต็มกระเป๋า เลยค่ะ ที่บอกว่าภูมิใจมาก เนื่องจากเย็บมือทั้งใบ
(ซึ่งคิดว่าตัวเองไม่น่าจะทำได้) และมันก็ออกมาเป็นกระเป๋าที่สามารถใช้งานได้จริง
(ถึงแม้ว่าจะติดผิดด้าน 555+) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ สำหรับผลงานชิ้นแรกงานผ้าค่ะ

จากคุณ : RadishSweet
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 55 13:33:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com