Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อวดชุดที่ตัดเย็บเอง ไม่เรียนมาก็ตัดได้ พร้อมเทคนิค และห้องตัดเย็บห้องใหม่ ติดต่อทีมงาน

ห่างหายห้องนี้ไปหลายปี ไม่มีอะไรหรอกค่ะ น้องเริ่มโต ก็ต้องทำหน้าที่หลักก่อน ส่วนงานอดิเรกก็เป็นเรื่องรอง (นี่ขนาดรองนะนี่ อิอิ)

วันนี้เอาชุดที่ตัดเองมาโชว์ค่ะ จริงๆตัดไว้เยอะมาก

แต่ทะยอยโชวฺละกันนะคะ

ชุดทุกชุดที่ตัด ตัดเองเย็บเอง เลือกผ้าเองนะคะ  
และขอยำ้ จขกท ไม่เคยเรียนตัดเสื้อเลย
บางชุด เขียนแพทฯเอง แบบไม่ต้องใช้สายวัดเลย กางแล้วตัดชับๆ
ผลออกมา บางทีสวย อยากได้อีก ไม่มีแพทอ่ะ เศร้าเลย

อวดชุดที่หนึ่ง

ตัดเองทั้งบนและล่่างค่ะ

จากคุณ : รักแม่นะคะ
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 55 22:26:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com