Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาบ้านให้น้องหมาไซบีเรียน ฮัสกี้ เพศเมียเชียงใหม่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

มีน้องหมาไซบีเรียน ฮัสกี้ เพศเมีย ตาสีฟ้า สีขาวลายสีน้ำตาล อายุประมาณ 1-2 เดือน หลงทางแถวอบต. หนองจ๊อม ตอนนี้เรากำลังดูแลอยู่ มีใครสนใจไหมค๊า ยินดีไปส่งให้ฟรีค่ะ ในจังหวัดเชียงใหม่ค่ะ

เนื่องด้วยบ้านเราไม่สามารถรับสมาชิกใดๆ เพิ่มได้อีกแล้วค่ะ (มีแล้วหมา 3สาว แมว 1 สาว)และบ้านเราที่ติดกับเพื่อนบ้านมากๆ ด้วย ไม่เหมาะที่จะเลี้ยงพันธุ์นี้เลย (ตอนกลางคืนมันหอนตลอดค่ะ เป็นนิสัยของหมาพันธุ์นี้อยู่แล้ว) เลี้ยงแบบให้อยู่บ้านสวนหรือ บ้านที่ออกแนวปลีกวิเวกจากเพื่อนบ้านนิดหนึ่งน่าจะได้ รบกวนด้วยน่ะค่ะ เห็นแล้วน่าสงสารมากเลย มันน่ารักมากๆ ค่ะ

ตอนนี้ให้กินอาหารเม็ดอยู่ เมื่อวานเราอาบน้ำจะหยดยาเห็บให้แล้วค่ะ ส่วนรูปขอหากล้องก่อนน่ะค่ะ ตอนนี้ยังไม่รู้จะถ่ายรูปมันยังไงดีค่ะ~~ สนใจสอบถามได้น่ะค่ะ เบอร์ 084-9851689 ผึ้งค่ะ

จากคุณ : bunny chic
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 07:50:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com