Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!@#$%.....ขอรับบริจาคเลือด ให้กับ...โคล่า ...ร็อตไวเลอร์ ที่รักษาแผลติดเชื้อและเป็นมะเร็งค่ะ... !!@#$%{แตกประเด็นจาก J11924790} ติดต่อทีมงาน

ขอรับบริจาคเลือดให้กับโคล่า ร็อตไวเลอร์ที่กำลังรักษาแผลติดเชื้อและเป็นมะเร็ง  จากกระทู้นี้ค่ะ http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J11924790/J11924790.html

โคล่าจำเป็นต้องได้รับการผ่าตัดอีกครั้ง ไม่ผ่าก็ไม่ได้ เพราะแผลยังมีหนองไหลออกมา ที่คุณหมอเป็นห่วง ตำแหน่งที่จะผ่าตัด อยู่ใกล้กับเส้นเลือดใหญ่ ซึ่งค่อนข้างอันตราย ทางคุณหมอให้เตรียมเลือดไว้ในกรณีฉุกเฉิน ค่ะ

ขอความเมตตาให้กับโคล่า เพื่อน ๆ พี่ ๆ ท่านใด มีน้องหมาน้ำหนัก 20 กิโลขึ้นไป มีสุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคประจำตัว ช่วยโคล่าด้วยเถอะนะคะ   ฝากเบอร์ไว้ที่ หลังไมค์ของเรา หรือของคุณเอ (kantakart) นะคะ

**ได้รับโทรศัพท์จากคุณเอ เมื่อเช้า โคล่าเสียแล้วค่ะ เมื่อคืน ตอนตี 2 โคล่าไม่ต้องทรมานอีกแล้ว รายละเอียดอาการของโคล่า รอจากคุณเอนะคะ แล้วจะรู้ว่า ร็อตไวเลอร์ตัวนี้ อดทนมากแค่ไหน

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 55 14:53:48

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 55 14:53:45

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 55 14:52:48

จากคุณ : ชิโร่ kung
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 08:51:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com